Support My Campaign

70000

About Me

https://youtu.be/lLWbRyWLxcQ
*_Wadau wadau wadau wangu...imetoka tebu gusa hiyo link hapo hiyo juu ya ☝ ucheki vile kulienda vituko mtaani utacheka na utapenda😂😂😂😘. Nikikuonjesha mosese na sasita wakula kichapo juu ya kukojoa kwa maukuta za getto😂😂alafu afande victor apatana na mchawi pale getto akiangaika juu sai sio police alivutwa kazi😂😂😂😂😂😂waah alafu alafu warembo watembeza ka war kwa nyumba y Dante ju ya dante kuwacheza😹😹😹😹 chheeiiiii🤭. Hiyo tu ni kionjo👌🏾cheki ujionee😅alafu type hyo like, comment na subscription😎_*

Latest Campaign Updates

No Campaign Updates posted.

Messages

No messages posted.
Raising Money For:
Supported By:

 

 

TOP